วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุรกิจ ชัยกล้าหาญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลไผ่จำศีล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ขอขอบพระคุณผู้ใหญ่ใจดี ร้านสี่ทิศการค้า ที่มอบรองเท้าให้กับนักเรียน ของ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลไผ่จำศีล และขอขอบคุณ คุณอังคณา ใยบัว ผู้ประสานงานในการมอบของให้แก่นักเรียนในครั้งนี้ องค์การบริหารส่วนตำบลไผ่จำศีล ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.paijamsin.go.th/th/wp-content/uploads/2022/02/38840.jpg)