วันที่ 25 สิงหาคม 2566 เวลา 08.30 น. งานสวัสดิการและสังคม เข้าร่วมประชุมกับเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชนอำเภอวิเศษชัยชาญ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลไผ่จำศีล ในการดำเนินการนำเสนอผลการจัดเก็บและรับรองคุณภาพข้อมูล จปฐ และข้อมูล กชช.2ค ระดับองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ณ ห้องประชุมองค์กรบริหารส่วนตำบลไผ่จำศีล
![](http://www.paijamsin.go.th/th/wp-content/uploads/2023/08/S__3424742.jpg)